Pag-regulate sa sugal sa Isle of Man

Isang Crown Dependency na may matagal nang lisensya sa online, ginagamit ng mga operator at ng mga provider ng B2B network at platform.

Status sa isang tingin

Online na casinoLisensyado

Maaaring mag-apply ang mga pribadong operator para sa lisensya.

Paghaya sa isportsLisensyado

Maaaring mag-apply ang mga pribadong operator para sa lisensya.

Poker onlineLisensyado

Maaaring mag-apply ang mga pribadong operator para sa lisensya.

LotteryPinaghihigpitan

Pinapayagan lamang sa masikip na anyo o sa pamamagitan ng ilang awtorisadong operator.

Regulator at batas

Mga pangunahing punto

Buwis sa sugal

ProduktoRateBase ng buwisSimula
Buwis sa online na sugal1.5% hanggang £20 million, 0.5% hanggang £40 million, 0.1% sa itaaskabuuang kita sa pagtaya

Source: track360.io, legarithm.io. Mga rate ng buwis sa sugal sa ibang merkado

Bayad sa lisensya

Komisyon sa Pangangasiwa sa Sugal (GSC): Lisensya sa online gambling (OGRA).

Bayad sa aplikasyon£5,250
Taunang bayad sa lisensya£36,750

Source: mygaminglicense.com, legarithm.io. Gastos sa lisensya sa ibang hurisdiksyon

Advertising sa iGaming Terminal

Ang advertising ng gambling para sa konsyumer sa site na ito ay ipinapakita sa mga bisita mula sa merkado na ito lamang para sa mga operator na lisensyado dito, at lamang para sa online na casino, paghaya sa isports, poker online. Ang aming advertising policy

Mga malapit na merkado

GBUnited KingdomIEIrelandMTMaltaGIGibraltarNLNetherlandsBEBelgiumFRFranceESSpain

Sinuri noong . Madalas nagbabago ang batas sa sugal: ang buod na ito ay para sa gabay lamang at hindi legal na payo. Kumonsulta sa regulator bago kumilos. Merkado: Isle of Man

Madalas itanong na mga tanong

Legal ba ang online gambling sa Isle of Man?

Depende ito sa produkto. May lisensya ang online casino: maaaring mag-apply ng lisensya ang mga private operator. May lisensya ang sports betting: maaaring mag-apply ng lisensya ang mga private operator. May lisensya ang online poker: maaaring mag-apply ng lisensya ang mga private operator. Pinapayagan ang lottery lamang sa mga tiyak na anyo o sa pamamagitan ng ilang awtorisadong operator.

Sino ang nagre-regulate ng gambling sa Isle of Man?

Gambling Supervision Commission (GSC). Ang pangunahing batas ay: Online Gambling Regulation Act 2001.

Gaano kalaki ang buwis sa gambling na binabayaran ng mga online operator sa Isle of Man?

Online gambling duty: 1.5% hanggang £20 million, 0.5% hanggang £40 million, 0.1% sa higit pa, kinakalkula sa gross gaming yield. Maaaring may iba pang buwis at bayarin.

Gaano kahalaga ang lisensya sa online gambling sa Isle of Man?

Gambling Supervision Commission (GSC), Online gambling licence (OGRA): Bayarin sa aplikasyon: £5,250; Taunang bayarin sa lisensya: £36,750. May dagdag na buwis at iba pang gastos.

Updated: